ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติค 2 เส้น, Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติค 2 เส้น, Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D

    • 2 Meters Optical Fiber Patch Cord , Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D
    • 2 Meters Optical Fiber Patch Cord , Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D
    • 2 Meters Optical Fiber Patch Cord , Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D
  • 2 Meters Optical Fiber Patch Cord , Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: ANSHI
    ได้รับการรับรอง: ISO9001
    หมายเลขรุ่น: AS-ODF-LC / LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สามารถพูดคุยได้
    ราคา: Negotiable
    สามารถในการผลิต: 30,000 ชิ้นต่อสัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: สายไฟเบอร์ออปติก กลับสูญเสีย: ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC)
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC / UPC-LC / UPC ความยาว: 1 เมตร / 2 เมตร / 3 เมตร ... สามารถปรับแต่งได้
    เชื่อมต่อ: คู่ ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด

    LC / UPC-LC / UPC 2.00 เมตร 2 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอลแบบ Single-Single G652D

    รายละเอียดโดยละเอียด:

    แหล่งกำเนิดสินค้า: CN, Zhejiang Province
    ยี่ห้อสินค้า: ANSHI
    หมายเลขรุ่น: LC / UPC-LCUPC
    การรับรอง: ISO9001 ROHS


    บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง:

    รายละเอียดการบรรจุหีบห่อ: ถุง PP Neutral, กล่องกระดาษแข็งหรือตามที่กำหนดเอง
    รายละเอียดการจัดส่ง: 7 วันทำการ


    การประยุกต์ใช้:
    1. โทรคมนาคมและการสื่อสารข้อมูล
    2. LAN (รวมทั้ง FTTH และ FTTD)
    3. Componenttermination
    4. CATV, เครือข่าย, WAN


    คุณสมบัติ:
    1 ·ปฏิบัติตามมาตรฐาน NTT SC
    2 ·ออกแบบดึงหลักฐาน
    3 การกำหนดค่า Simplex หรือ Duplex
    4 ·สอดคล้องกับ ANSI, Bellcore, TIA / EIA, IEC Standards


    Specificatioons:
    ลักษณะของสายเคเบิ้ล:

    ความต้านแรงดึง (N) ระยะยาว 200
    ช่วงเวลาสั้น ๆ 660
    ความดัน (N / 100mm) ระยะยาว 300
    ช่วงเวลาสั้น ๆ 1000
    รัศมีการดัด (CM) พลวัต 20 × D (D: เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล)
    คงที่ 10 × D (D: เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล)


    ไฟเบอร์

    ประเภทไฟเบอร์ (แกน / cladding มิติ) 9 / 125,50 / 125,62.5 / 125,10G50 / 125 (0M3)



    ลักษณะการส่งผ่าน

    SMF 50/125 62.5 / 125
    1310/1550 (นาโนเมตร) 850/1300 (นาโนเมตร) 850/1300 (นาโนเมตร)
    (DB / กิโลเมตร) การลดทอน (DB / กิโลเมตร) ≤0.4 / 0.3 ≤3.5 / 1.5 ≤3.5 / 1.5
    (MHz ·กม.) แบนด์วิดท์ขั้นต่ำ (MHz ·กม.) ----------------------- ≥400 / 400 ≥160 / 500



    ลักษณะทางสิ่งแวดล้อม

    อุณหภูมิในการจัดเก็บ -20 ℃ ~ + 60 ℃


    รายละเอียดการติดต่อ
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    ผู้ติดต่อ: lulu

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ