ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์

กล่องกระจาย FTTH

ได้รับการรับรอง
อย่างดี กล่องกระจาย FTTH สำหรับการขาย
อย่างดี กล่องกระจาย FTTH สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
ผู้ผลิตที่มีประสบการณ์มาก !!

—— Andreas Sandvik

ผู้ผลิตที่เชื่อถือได้เชื่อถือได้และมีประสบการณ์ที่คุณสามารถวางใจได้

—— Kristober Gomez

พวกเขาให้โซลูชั่นที่สมบูรณ์ของโทรคมนาคม

—— ilker Erimez

ตัวเชื่อมต่อ picbond AMCO TYCO ของคุณที่ใช้สำหรับอิหร่านเทเลคอมจะทำงานได้ยอดเยี่ยมลูกค้าของเราพอใจกับคุณภาพ

—— احمدعبدالله

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

กล่องกระจาย FTTH

(24)
ประเทศจีน ANSHI 3 พอร์ตไฟเบอร์แผ่นหน้า RJ45 และ SC FTTH กล่องสิ้นสุดวัสดุ ABS โรงงาน

ANSHI 3 พอร์ตไฟเบอร์แผ่นหน้า RJ45 และ SC FTTH กล่องสิ้นสุดวัสดุ ABS

ANSHI 3 Ports แผ่นหน้าไฟเบอร์ RJ45 และ SC FTTH กล่องเลิกจ้าง - ที่พัก 4 อะแดปเตอร์ SC / LC / FC - ติดตั้งง่าย - เหมาะสำหรับอะแดปเตอร์ SC Simplex และ LC Duplex และ FC - ติดตั้งฝาปิดแบบเนียนเรียบ - บานพับประกบกัน... Read More
2020-05-04 16:47:37
ประเทศจีน กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก Sc / Upc Surface Mount Box Indoor 4 แกนสีขาว โรงงาน

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก Sc / Upc Surface Mount Box Indoor 4 แกนสีขาว

กล่องต่อสายไฟไฟเบอร์ออปติกในร่ม / กลางแจ้ง 4 แกน SC / UPC ด้วยผมเปีย กล่องเลิกจ้างกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง FTTH 4 แกนเหมาะสำหรับการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและผมเปียและช่วยป้องกันการต่อเชือกใยแก้วนำแสงและ... Read More
2020-03-19 11:30:43
ประเทศจีน สูงสุด 6 ชิ้นความสามารถติดผนังกล่องเลิกจ้างกล่องแยกไฟเบอร์ออปติกด้วยผมเปีย โรงงาน

สูงสุด 6 ชิ้นความสามารถติดผนังกล่องเลิกจ้างกล่องแยกไฟเบอร์ออปติกด้วยผมเปีย

กล่องต่อสายไฟไฟเบอร์ออปติกในร่ม / กลางแจ้ง 4 แกน SC / UPC ด้วยผมเปีย กล่องเลิกจ้างกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง FTTH 4 แกนเหมาะสำหรับการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและผมเปียและช่วยป้องกันการต่อเชือกใยแก้วนำแสงและ... Read More
2020-03-19 11:30:43
ประเทศจีน 1 พอร์ตเดี่ยวไฟเบอร์ FTTH กล่องกระจายซ็อกเก็ตกล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงในร่ม โรงงาน

1 พอร์ตเดี่ยวไฟเบอร์ FTTH กล่องกระจายซ็อกเก็ตกล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงในร่ม

กล่องเลิกจ้าง FTTH 1 ไฟเบอร์เดี่ยวซ็อกเก็ตสิ้นสุดใยแก้วนำแสงในร่ม 1. ผลิตภัณฑ์สำหรับผู้ใช้ที่ตระหนักถึงใยแก้วนำแสงสู่โซลูชันเดสก์ท็อป 2. มันสามารถใช้ในบ้านหรือพื้นที่ทำงานเพื่อบรรลุการเข้าถึงเส้นใยแบบสองหลักและ... Read More
2020-02-27 16:21:37
ประเทศจีน โหมดเดียว FTTH กล่องกระจาย Coupler แสง 1x2 LC APC แยก PLC FBT โรงงาน

โหมดเดียว FTTH กล่องกระจาย Coupler แสง 1x2 LC APC แยก PLC FBT

โหมดเดียว Coupler แสง 1x2 แยกไฟเบอร์ LC APC แยก PLC FBT ลักษณะทางแสง ประเภท สเปค หมายเหตุ ทดสอบความยาวคลื่น นาโนเมตร 1310 และ 1490 และ 1550 การสูญเสียการแทรก (ไม่รวมตัวเชื่อมต่อสูญหาย) เกรด U MAX เดซิเบล 7.1 เก... Read More
2020-02-18 16:41:40
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อ FC / UPC FTTH กล่องกระจายแบบ 8 ทาง 1310nm / 1490nm ความยาวคลื่น โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อ FC / UPC FTTH กล่องกระจายแบบ 8 ทาง 1310nm / 1490nm ความยาวคลื่น

โหมดเดียว Coupler แสง 1x2 ไฟเบอร์ออปติกเอฟซี UPC แยก PLC FBT ลักษณะทางแสง ประเภท สเปค หมายเหตุ ทดสอบความยาวคลื่น นาโนเมตร 1310 และ 1490 และ 1550 การสูญเสียการแทรก (ไม่รวมตัวเชื่อมต่อสูญหาย) เกรด U MAX เดซิเบล 7... Read More
2020-02-18 16:41:40
ประเทศจีน กล่องกระจายแยก FTTH ของความน่าเชื่อถือสูงสำหรับเครือข่ายออปติคอลแบบพาสซีฟ โรงงาน

กล่องกระจายแยก FTTH ของความน่าเชื่อถือสูงสำหรับเครือข่ายออปติคอลแบบพาสซีฟ

โหมดเดียว Coupler แสง 1x2 ไฟเบอร์ออปติก SC UPC แยก PLC FBT PLC splitter ตั้งอยู่บนอุปกรณ์การกระจายพลังงานแสงของ waveguide แบบบูรณาการควอตซ์มีข้อได้เปรียบของไดรฟ์ข้อมูลขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นทำงานความน่าเชื่อถื... Read More
2020-02-18 16:41:40
ประเทศจีน กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก Ftth SC / APC พร้อม ISO9001 โรงงาน

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก Ftth SC / APC พร้อม ISO9001

โหมดเดียว Coupler แสง 1x2 ไฟเบอร์ออปติก SC APC แยก PLC FBT PLC splitter ตั้งอยู่บนอุปกรณ์การกระจายพลังงานแสงของ waveguide แบบบูรณาการควอตซ์มีข้อได้เปรียบของไดรฟ์ข้อมูลขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นทำงานความน่าเชื่อถื... Read More
2020-02-18 16:41:40
ประเทศจีน มินิ PLC 1x8 PLC แยกท่อเหล็กที่มีตัวเชื่อมต่อ SC APC แสงที่สม่ำเสมอ โรงงาน

มินิ PLC 1x8 PLC แยกท่อเหล็กที่มีตัวเชื่อมต่อ SC APC แสงที่สม่ำเสมอ

PLC ขนาดเล็ก 1x8 แยกกล่องเหล็ก plc พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC APC PLC splitter ตั้งอยู่บนอุปกรณ์การกระจายพลังงานแสงของ waveguide แบบบูรณาการควอตซ์มีข้อได้เปรียบของไดรฟ์ข้อมูลขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นทำงานความน่าเชื่อถ... Read More
2020-02-18 16:41:40
ประเทศจีน 4 แกน 6 แกนกล่องกระจาย FTTH ติดผนังพร้อมสกรูล็อคสีขาว โรงงาน

4 แกน 6 แกนกล่องกระจาย FTTH ติดผนังพร้อมสกรูล็อคสีขาว

6 แกน FTTH ไฟเบอร์ออปติกกล่องกระจายกลางแจ้งติดผนังพร้อมสกรูล็อค กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง FTTH 6 แกนสามารถจัดการได้ทั้งสายเดี่ยวและสายริบบิ้นและมัดสายไฟเบอร์สำหรับการใช้งานในร่ม มีอินเตอร์เฟสเอาต์พุต ... Read More
2019-12-31 15:14:08
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|