ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
ผู้ผลิตที่มีประสบการณ์มาก !!

—— Andreas Sandvik

ผู้ผลิตที่เชื่อถือได้เชื่อถือได้และมีประสบการณ์ที่คุณสามารถวางใจได้

—— Kristober Gomez

พวกเขาให้โซลูชั่นที่สมบูรณ์ของโทรคมนาคม

—— ilker Erimez

ตัวเชื่อมต่อ picbond AMCO TYCO ของคุณที่ใช้สำหรับอิหร่านเทเลคอมจะทำงานได้ยอดเยี่ยมลูกค้าของเราพอใจกับคุณภาพ

—— احمدعبدالله

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

(23)
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO การเชื่อมต่อสายเคเบิล 12 แกนสำหรับการขยายสายเคเบิล โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO การเชื่อมต่อสายเคเบิล 12 แกนสำหรับการขยายสายเคเบิล

สายแพตช์เชื่อมต่อ OS1 MPO-LC 12 สายเคเบิล MPO สำหรับ Fiber Trunk Fan-Out สาย MPO ชุดสายเคเบิล MPO นั้นมาพร้อมกับตัวเชื่อมต่อ MPO 12 core แบบหญิงต่อตัวเมีย ชนิดสายเคเบิล OS1, สายเคเบิลใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับกา... อ่านเพิ่มเติม
2020-03-30 10:35:05
ประเทศจีน มัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล Mpo Connector Fanout 12 Core โรงงาน

มัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล Mpo Connector Fanout 12 Core

ขั้วต่อ mpo Fanout 12 แกนมัลติมัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล ช่องเสียบสายเคเบิล สายเคเบิล MPO เป็นแอพ พลิเคชั่นด้าน ข้อมูลและ ระบบ โทรคมนาคม ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ MPO ให้ความหนาแน่นสูงสุดของขั้วต่อมาตรฐ... อ่านเพิ่มเติม
2020-02-27 16:16:38
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 12 แกนชนิดไฟเบอร์ SM / MM สำหรับขยายสายเคเบิล โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 12 แกนชนิดไฟเบอร์ SM / MM สำหรับขยายสายเคเบิล

MPO MTP OM4 12 core สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล MPO ชุดสายเคเบิล MPO นั้นมาพร้อมกับตัวเชื่อมต่อ MPO 12 core แบบหญิงต่อตัวเมีย ชนิดสายเคเบิล om4, สายเคเบิลใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการขยายสายเคเบิลในศูนย์ข้อมูล คุณสม... อ่านเพิ่มเติม
2020-02-27 16:16:38
ประเทศจีน Simplex Duplex 2.00 มม. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 0.3dB Insert Lost Lost ISO9001 โรงงาน

Simplex Duplex 2.00 มม. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล 0.3dB Insert Lost Lost ISO9001

SC / UPC-SC / UPC G652D Singlemode Simplex Duplex 2.00 มม. สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ คุณสมบัติ 1. การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ 2. Ferrule end surface pre-domed 3. ความอดทนเชิงกลที่ดีเยี่ยม 4. สามา... อ่านเพิ่มเติม
2020-02-27 16:16:38
ประเทศจีน OS1 MPO - LC ตัวเชื่อมต่อสายแพทช์ 12 ไฟเบอร์ MPO Trunk Cable แรงอัด โรงงาน

OS1 MPO - LC ตัวเชื่อมต่อสายแพทช์ 12 ไฟเบอร์ MPO Trunk Cable แรงอัด

สายแพตช์เชื่อมต่อ OS1 MPO-LC 12 สายเคเบิล MPO สำหรับ Fiber Trunk Fan-Out สาย MPO ชุดสายเคเบิล MPO นั้นมาพร้อมกับตัวเชื่อมต่อ MPO 12 core แบบหญิงต่อตัวเมีย ชนิดสายเคเบิล OS1, สายเคเบิลใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับกา... อ่านเพิ่มเติม
2020-02-27 16:16:38
ประเทศจีน G652D สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC - LC UPC ประเภท 0.3dB การสูญเสียการแทรก โรงงาน

G652D สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC - LC UPC ประเภท 0.3dB การสูญเสียการแทรก

G652D โหมดเดียว LC - LC UPC ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล รายละเอียดสินค้า CATV ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง การส่งข้อมูลด้วยใยแก้วนำแสง การสร้างการเข้าถึงเครือข่าย ระบบเดินสาย ODF แอปพลิเคชั่น FTTX หมายเลขรุ่น สายแพ... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-31 15:05:05
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติค 2 เส้น, Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติค 2 เส้น, Duplex Fiber Optic Patch Cable G652D

LC / UPC-LC / UPC 2.00 เมตร 2 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอลแบบ Single-Single G652D รายละเอียดโดยละเอียด: แหล่งกำเนิดสินค้า: CN, Zhejiang Province ยี่ห้อสินค้า: ANSHI หมายเลขรุ่น: LC / UPC-LCUPC การรับรอง: ISO9001 ... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-31 14:07:26
ประเทศจีน 2.00 เมตร 1 เมตริกซ์สายเดี่ยวไฟเบอร์ออปติคสายเคเบิล SC / UPC - SC / APC โรงงาน

2.00 เมตร 1 เมตริกซ์สายเดี่ยวไฟเบอร์ออปติคสายเคเบิล SC / UPC - SC / APC

2.00 เมตร 1 เมตริกซ์สายเดี่ยวไฟเบอร์ออปติคสายเคเบิล SC / UPC - SC / APC รายละเอียดโดยละเอียด: แหล่งกำเนิดสินค้า: CN, Zhejiang ยี่ห้อสินค้า: ANSHI หมายเลขรุ่น: SC / UPC-SC / APC การรับรอง: ISO9001 ROHS บรรจุภัณฑ... อ่านเพิ่มเติม
2018-07-16 10:43:24
ประเทศจีน SC / APC - SC / APC สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติคอลสายไฟเบอร์ออปติค LSZH 3m SM SX 2.0 3.0 มม โรงงาน

SC / APC - SC / APC สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติคอลสายไฟเบอร์ออปติค LSZH 3m SM SX 2.0 3.0 มม

SC-SC / APC สาย CATV 3 ม. SM Sx 2.0 3.0 มม. สายแพทช์สายเคเบิลสายไฟเบอร์ออปติก LSZH แบบ SC / APC-SC / APC วงจรการผสมพันธุ์ > 1000 ความยาว 3M อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ -85 ℃ การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB ความต้านทานแรง... อ่านเพิ่มเติม
2018-05-10 10:22:42
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติก 12 คอร์ Cores สายไฟเบอร์ออปติก Optic SC / UPC 1.5 เมตร โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติก 12 คอร์ Cores สายไฟเบอร์ออปติก Optic SC / UPC 1.5 เมตร

12 แกน / เส้นใยเส้นใยไฟเบอร์ออปติก Pigtail SC / UPC 1.5 เส้น Pigtail สามารถปรับแต่งได้ ข้อมูลจำเพาะ เส้นใยไฟเบอร์ออปติก 1.SC, LC, เอฟซี, ST, หมู่, MTRJ, D4, กรม, E2000 2.0.9mm / 2.0mm / 3.0mm 3.SM/MM SX / DX 41... อ่านเพิ่มเติม
2018-01-30 14:08:01
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|