ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
ผู้ผลิตที่มีประสบการณ์มาก !!

—— Andreas Sandvik

ผู้ผลิตที่เชื่อถือได้เชื่อถือได้และมีประสบการณ์ที่คุณสามารถวางใจได้

—— Kristober Gomez

พวกเขาให้โซลูชั่นที่สมบูรณ์ของโทรคมนาคม

—— ilker Erimez

ตัวเชื่อมต่อ picbond AMCO TYCO ของคุณที่ใช้สำหรับอิหร่านเทเลคอมจะทำงานได้ยอดเยี่ยมลูกค้าของเราพอใจกับคุณภาพ

—— احمدعبدالله

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

(76)
ประเทศจีน Fttx Fiber Cable Clamp P ชนิด Stainless Steel S Type Fasteners Dead End โรงงาน

Fttx Fiber Cable Clamp P ชนิด Stainless Steel S Type Fasteners Dead End

ANSHI FTTX P Type Stainless Steel S Type Fasteners Dead - End Clamp สำหรับสายไฟเบอร์อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก แนะนำอุปกรณ์เสริม FTTH: ดิ ชุดอุปกรณ์ติดตั้ง FTTH สรุป: กล่องรวมสัญญาณ เต้ารับไฟเบอร์ (เรียกอีกอย่าง... อ่านเพิ่มเติม
2022-01-10 14:09:09
ประเทศจีน อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก FTTH Sc To Apc Adapter 0.2db โรงงาน

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก FTTH Sc To Apc Adapter 0.2db

Anshi Green SC / APC Singlemode SM Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก รายละเอียดสินค้า รายละเอียดโดยย่อ ประเภท: SC/APC โหมด: โหมดเดียวและหลายโหมด แกนไฟเบอร์: Simplex และ Duplex โครงสร้าง: มีหน้าแปลน แขนเสื้อ: ปลอก... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-11 14:13:15
ประเทศจีน เทอร์โมมิเตอร์แบบย้อนกลับ จุดวัดอุณหภูมิ โรงงาน

เทอร์โมมิเตอร์แบบย้อนกลับ จุดวัดอุณหภูมิ

อุณหภูมิจุดวัดอุณหภูมิแบบย้อนกลับไม่ได้ อุณหภูมิ อ่านอย่างรวดเร็ว รายละเอียดสินค้า กาวในตัว กลับไม่ได้ เชื่อถือได้อย่างแน่นอน ตอบกลับภายใน 2~3 วินาที วัดอุณหภูมิสูงสุด 1 ตัว ปรับแต่ง: สี อุณหภูมิ ขนาด จุดวัดเป็... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-11 14:11:33
ประเทศจีน แถบวัดอุณหภูมิ Oem อ่านทันที 37-65c 99-149f Fast Red Indicator โรงงาน

แถบวัดอุณหภูมิ Oem อ่านทันที 37-65c 99-149f Fast Red Indicator

อุณหภูมิจุดวัดอุณหภูมิแบบย้อนกลับไม่ได้ อุณหภูมิ อ่านอย่างรวดเร็ว รายละเอียดสินค้า กาวในตัว กลับไม่ได้ เชื่อถือได้อย่างแน่นอน ตอบกลับภายใน 2~3 วินาที วัดอุณหภูมิสูงสุด 1 ตัว ปรับแต่ง: สี อุณหภูมิ ขนาด จุดวัดเป็... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-11 14:10:17
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex

Anshi Green SC / APC Singlemode SM Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก รายละเอียดสินค้า รายละเอียดโดยย่อ ประเภท: SC/APC โหมด: โหมดเดียวและหลายโหมด แกนไฟเบอร์: Simplex และ Duplex โครงสร้าง: มีหน้าแปลน แขนเสื้อ: ปลอก... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-11 14:07:59
ประเทศจีน อะแดปเตอร์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Fc/Apc FTTX Small D Type โรงงาน

อะแดปเตอร์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Fc/Apc FTTX Small D Type

Anshi Rectangle FC/APC เป็น FC/APC Singlemode Fiber Optic Adapter ขนาดเล็ก D typeข้อมูลจำเพาะ:การสูญเสียการแทรก: UPC≤0.2DB, PC≤0.3DBความสามารถในการใช้งานร่วมกันได้: ≤0.2dbความสามารถในการทำซ้ำได้: ≤0.2DBความทนทา... อ่านเพิ่มเติม
2021-11-11 14:04:54
ประเทศจีน Ftth Pre Embedded SC APC อุปกรณ์เสริมสายเคเบิล โรงงาน

Ftth Pre Embedded SC APC อุปกรณ์เสริมสายเคเบิล

FTTH SC / APC ไฟเบอร์ออปติกคอนเน็กเตอร์ Quick Connector Single Mode Fast คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ จัดหาตัวเชื่อมต่อด่วนใยแก้วนำแสง FTTH SC / APC ที่ฝังไว้ล่วงหน้า คุณสมบัติ: 1. โครงการ FTTH ใช้งานได้ 2. ฟิลด์ที่ติ... อ่านเพิ่มเติม
2021-09-07 14:40:20
ประเทศจีน SM SC / UPC Simplex Fttx Multimode Fiber Coupler พร้อมฝาปิดฝุ่นโปร่งแสง โรงงาน

SM SC / UPC Simplex Fttx Multimode Fiber Coupler พร้อมฝาปิดฝุ่นโปร่งแสง

อะแดปเตอร์ SM SC/UPC ซิมเพล็กซ์พร้อมฝาปิดกันฝุ่นโปร่งแสง รายละเอียดสินค้า อะแดปเตอร์สำหรับใช้ในช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกและโครงกระจายสินค้าปลอกปรับตำแหน่งภายในอะแดปเตอร์รับประกันการจัดตำแหน่งที่มีความแม่นยำสูงข... อ่านเพิ่มเติม
2021-09-03 14:57:03
ประเทศจีน Quick Connector Patch Panels 250μM Fiber Optic Accessories โรงงาน

Quick Connector Patch Panels 250μM Fiber Optic Accessories

FTTH SC / UPC Optical Fiber Quick Connector Single Mode Fast Connector Product Attributes Supply pre-embedded FTTH SC/UPC fiber optic quick connector Features: 1. FTTH project usable 2. Field installable 3. ... อ่านเพิ่มเติม
2021-08-27 15:03:18
ประเทศจีน SC UPC singlemode simplex fiber optic adaptor โรงงาน

SC UPC singlemode simplex fiber optic adaptor

Product Description Fiber optic adapters (also known as bulkheads) are used to join two fiber optic patch cables together. They are available for use with either singlemode or multimode patch cables. Wirenet ... อ่านเพิ่มเติม
2021-08-27 15:03:18
Page 1 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|