ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

G652D สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC - LC UPC ประเภท 0.3dB การสูญเสียการแทรก

G652D สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC - LC UPC ประเภท 0.3dB การสูญเสียการแทรก

G652D Single Mode Optical Fiber Patch Cord LC - LC UPC Type 0.3dB Insertion Loss

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: ANSHI
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: AS-ODF-LC

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
ติดต่อตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกระโดด ผลตอบแทนการสูญเสีย: ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC)
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา / FC / LC / ST / MU / MTRJ ความยาว: 1m, 2m, 3m ...
สายเคเบิลชนิด: Simplex / เพล็กซ์ ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม
ความแข็งแรง: ≥10KGS การทำซ้ำ: ≤0.1
การสูญเสียการแทรก: 0.3dB ไฟเบอร์: Corning

G652D โหมดเดียว LC - LC UPC ประเภทสายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล

รายละเอียดสินค้า

  • CATV
  • ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง
  • การส่งข้อมูลด้วยใยแก้วนำแสง
  • การสร้างการเข้าถึงเครือข่าย
  • ระบบเดินสาย ODF
  • แอปพลิเคชั่น FTTX

หมายเลขรุ่น สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-LC
สไตล์ LC, SC, ST, FC.MU, MPO, SC / APC, FC / APC, LC / APC.MU / APC เพล็กซ์ MTRJ / หญิง, MTRJ / ชาย
ประเภทไฟเบอร์

9/125 SMF-28 หรือเทียบเท่า (โหมด Single) OS1 และ OS2 50/125, 62.5 / 125 (มัลติโหมด) OM4, OM3, OM2, OM1 50/125

10G (มัลติโหมด) OM3

สายเคเบิลชนิด

ซิมเพล็กซ์, ดูเพล็กซ์ (Zipcord) Φ3.0mm, Φ2.0mm, Φ1.8มม. Φ1.6มม. PVC หรือ LSZH .90.9 มม., buff0.6 มม. ไฟเบอร์บัฟเฟอร์

PVC หรือ LSZH

มารยาทขัด UPC, SPC, APC (8 °และ 6 °)
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.1dB (สำหรับ Singlemode Master) ≤ 0.25dB (สำหรับมาตรฐานโหมด Single) ≤ 0.25dB (สำหรับมัลติโหมด) ทดสอบโดย JDS RM 3750
Return Loss (สำหรับโหมด Single)

UPC ≥ 50dB SPC ≥ 55dB APC ≥ 60dB (typ.65dB)

ทดสอบโดย JDS RM3750

การทำซ้ำ ± 0.1dB
อุณหภูมิในการทำงาน -40C ถึง 85C
ข้อกำหนดทางเรขาคณิต (สำหรับโหมด Single) Ferrule Endface Radius 7mm ≤ R ≤ 12mm (สำหรับ APC) 10 มม. ≤ R ≤ 25mm (สำหรับมาตรฐาน) Apex Offset ≤ 30 μm (สำหรับปริญญาโท) Apex Offset 50 μm (สำหรับมาตรฐาน) Undercut -50nm ≤ U ≤ 50nm ทดสอบโดย DORC ZX -1

รายละเอียดการติดต่อ
Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: lulu

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ