ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์กล่องกระจายไฟเบอร์

Casette ประเภทมินิไฟเบอร์กล่องกระจาย 1X8 แยก PLC วัสดุ ABS ออปติก

Casette ประเภทมินิไฟเบอร์กล่องกระจาย 1X8 แยก PLC วัสดุ ABS ออปติก

  • Casette ประเภทมินิไฟเบอร์กล่องกระจาย 1X8 แยก PLC วัสดุ ABS ออปติก
  • Casette ประเภทมินิไฟเบอร์กล่องกระจาย 1X8 แยก PLC วัสดุ ABS ออปติก
Casette ประเภทมินิไฟเบอร์กล่องกระจาย 1X8 แยก PLC วัสดุ ABS ออปติก
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: ANSHI
ได้รับการรับรอง: ISO9001, SGS
หมายเลขรุ่น: AS-ODF-1X8FLP
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10
ราคา: Negotiable
เวลาการส่งมอบ: 10000pcs/สัปดาห์
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: ตัวแยก plc ออปติก 1X8 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา
การสูญเสียการแทรก: ≤0.20 ความยาวคลื่น: 1310nm / 1490nm / 1550nm
วัสดุ: เอบีเอส ใบสมัคร: FTTX FTTH
แสงสูง:

กล่องกระจายแสงกล่องแยกใยแก้วนำแสง

,

fiber optic splitter box

ไฟเบอร์ออปติก 1x4 SC / UPC แทรกประเภทแยก PLC Casette ประเภทมินิกล่อง

คุณสมบัติสำคัญ / คุณสมบัติพิเศษ:

ตัวแยก PLC เป็นตัวแยกโหมดเดี่ยวที่มีอัตราการแยกเท่ากันจากอินพุตเส้นใยหนึ่งไปสู่ไฟเบอร์เอาต์พุตหลาย ๆ ตัว
PLC ตัวแยกสัญญาณนี้มี 1x2 พร้อม 1 อินพุตไฟเบอร์และ 2 เอาต์พุตไฟเบอร์และบรรจุในกล่องแทรกสามารถแก้ไขได้ในกล่องกระจายเส้นใยและกล่อง FTTH อื่น


ข้อมูลสินค้า:


สถานที่กำเนิด: เจ้อเจียงประเทศจีน
ประเภทไฟเบอร์: G657A1 หรือ G652D
ความยาวเส้นใย:> 0.5m
ขนาดกล่อง: พีซี 130x100x25mm
จัดส่ง: ตัวอย่างฟรีและจัดส่งที่รวดเร็วตามปริมาณเราทำการจัดส่งภายใน 3-10 วันทำการและถ้าคุณเป็นเร่งด่วนสำหรับผลิตภัณฑ์เพียงแจ้งให้เราทราบและเราจะพยายามส่งวันที่ล่วงหน้า

ข้อมูลจำเพาะ:

ลักษณะ หน่วย 1x2 1x4 1X8 1x16 1x32 1x64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) นาโนเมตร 1260 ~ 1650nm
การสูญเสียการแทรก (dB) P 3.8 7.0 10.1 13.3 16.7 19.9
S 3.9 7.15 10.25 13.55 16.85 20.15
ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) P 0.6 0.6 0.6 0.8 1.4 1.8
S 0.8 0.8 0.8 1.0 1.5 2
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย (dB) P 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3
S 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5
ผลตอบแทนการสูญเสีย นาที 55
Derectivity นาที UPC: 50 APC: 55
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) - 40 ~ +85
อุณหภูมิการจัดเก็บ ( ) - 40 ~ +85

PLC Splitters เป็นอุปกรณ์แยกสาขาที่ใช้ในการกระจายสัญญาณออปติคอลไปยังหลาย ๆ ที่เพื่อการประมวลผล ในเครือข่ายออปติคัลมันมักจะจำเป็นต้องแยกสัญญาณแสงเป็นสัญญาณที่เหมือนกันจำนวนมากหรือเพื่อรวมสัญญาณจำนวนมากเป็นสัญญาณเดียว PLC Splitter (วงจรแยกแสงระนาบระนาบ) เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแสงชนิดหนึ่งที่ประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงซิลิก้า พวกมันถูกออกแบบมาสำหรับ FTTx Passive Optical Networks, CWDM, DWDM และระบบเคเบิลทีวีออปติคัล PLC Splitter เป็นผู้รับผิดชอบในการกระจายสัญญาณแสงจากสำนักงานกลาง (CO) ไปยังสถานที่หลายแห่งเราให้บริการผลิตภัณฑ์ตัวแยกแบบ 1 * N และ 2 * N ทั้งชุดที่ได้รับการปรับแต่งสำหรับการใช้งานเฉพาะ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดมีคุณสมบัติตรงตามข้อกำหนดของ GR-1209-CORE-2001 และ GR-1221-CORE-1999

รายละเอียดการติดต่อ
Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: lulu

โทร: +8618667824997

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ