ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์กล่องกระจาย FTTH

กล่องกระจายแยก FTTH ของความน่าเชื่อถือสูงสำหรับเครือข่ายออปติคอลแบบพาสซีฟ

กล่องกระจายแยก FTTH ของความน่าเชื่อถือสูงสำหรับเครือข่ายออปติคอลแบบพาสซีฟ

    • High Reliability FTTH Distribution Box PLC Splitter For Passive Optical Network
    • High Reliability FTTH Distribution Box PLC Splitter For Passive Optical Network
    • High Reliability FTTH Distribution Box PLC Splitter For Passive Optical Network
    • High Reliability FTTH Distribution Box PLC Splitter For Passive Optical Network
  • High Reliability FTTH Distribution Box PLC Splitter For Passive Optical Network

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: ANSHI
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, SGS
    หมายเลขรุ่น: AS-ODF-1X2FLP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สามารถสนทนา
    ราคา: Negotiable
    เวลาการส่งมอบ: 10000pcs/สัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: ตัวแยก plc ออปติก 1X2 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา / UPC
    หมายเลขช่อง: 8 วิธี การสูญเสียการแทรก: ≤0.20
    ความยาวคลื่น: 1310nm / 1490nm / 1550nm ใบสมัคร: CATV / FTTH / ระบบ LAN / PON

    โหมดเดียว Coupler แสง 1x2 ไฟเบอร์ออปติก SC UPC แยก PLC FBT

    PLC splitter ตั้งอยู่บนอุปกรณ์การกระจายพลังงานแสงของ waveguide แบบบูรณาการควอตซ์มีข้อได้เปรียบของไดรฟ์ข้อมูลขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นทำงานความน่าเชื่อถือสูงลักษณะแสงที่ดีสม่ำเสมอ ฯลฯ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่ายแสงแบบพาสซีฟ (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) ) เชื่อมต่ออุปกรณ์ท้องถิ่นและเครื่องปลายทางและตระหนักถึงสัญญาณแสง

    ตัวแยก PLC แบบเปลือยกำลังใส่ชิพแยกตัวแยก PLC และอินพุตเอาต์พุตใยแก้วนำแสงในหลอดโลหะสี่เหลี่ยมออกด้วยเส้นผ่านศูนย์กลางของ 0.9 มม. หรือ 250um ไฟเบอร์เปลือยไฟเบอร์สามารถเชื่อมได้นอกจากนี้ยังสามารถประมวลผลตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงชนิดต่างๆได้

    Qingdao APT มีตัวแยก 1xN และ 2xN ทั้งชุดที่ปรับให้เหมาะกับการใช้งานเฉพาะ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดเป็นไปตาม "YD / T1117-2001 เงื่อนไขทางเทคนิคการแยกสาขาของอุปกรณ์ใยแก้วนำแสง", "YD-T 2000-209 PLC อุปกรณ์ออปติกรวมอุปกรณ์แยกแสง PLC PLC" และได้รับการรับรองโดย TLC สำหรับการปรับใช้เครือข่าย

    พารามิเตอร์ 1x2 1x4 1X8 1x16 1x32 1x64
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
    ประเภทเส้นใย G657A1 หรือลูกค้าที่ระบุ
    การสูญเสียการแทรก (dB) (เกรด P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
    ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2
    โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) (เกรด P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
    ทิศทาง (dB) 55 55 55 55 55 55
    การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
    ความคงตัวของอุณหภูมิ 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
    (-40 ~ 85 ℃) (dB)
    อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ~ 85
    อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
    ขนาดอุปกรณ์ (มม.) 40 × 4 × 4 40 × 4 × 4 40 × 4 × 4 50 × 4 × 4 50 × 7 × 4 60 × 12 × 4
    โมดูลขนาด (มม.) 100 × 80 × 10 100 × 80 × 10 100 × 80 × 10 120 × 80 × 18 140 × 115 × 18 140 × 115 × 18
    ขนาดโมดูลขนาดเล็ก (มม.) 50 × 7 × 4 50 × 7 × 4 50 × 7 × 4 60 × 12 × 4 80 × 20 × 6 100 × 40 × 6

    คุณสมบัติ
    1) สามารถปกคลุมด้วยเส้นใยที่แตกต่างกันอย่างต่อเนื่อง
    2) โครงสร้างแกนเส้นใยเต็ม
    3) สามารถ resued
    4) ประเภทไฟเบอร์เสริม
    5) การสูญเสียเพิ่มเติมต่ำ
    6) การสูญเสียการแทรกต่ำ
    7) 2 * 2,1 * 2,1 * 4, .... 1 * 128 ประเภทเป็นตัวเลือก ฯลฯ
    ใบสมัคร
    1) การกระจายสัญญาณแสง
    2) การสื่อสารข้อมูล
    3) ระบบ Lan และ CATV
    4) การปรับใช้ FTTX
    5) เครือข่าย FTTH
    6) Passive Optical Networks (PON)
    7) ระบบการวัดและระบบเลเซอร์
    8) ระบบ DWDM และ CWDM

    รายละเอียดการติดต่อ
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    ผู้ติดต่อ: lulu

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ