ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

สายเคเบิลไฟเบอร์กลางแจ้ง 1 2 4 แกน G652D G657A G657A2 โหมดเดียว ISO9001

สายเคเบิลไฟเบอร์กลางแจ้ง 1 2 4 แกน G652D G657A G657A2 โหมดเดียว ISO9001

    • Outdoor Fiber Drop Cable 1 2 4 Core G652D G657A G657A2 Single Mode ISO9001
    • Outdoor Fiber Drop Cable 1 2 4 Core G652D G657A G657A2 Single Mode ISO9001
    • Outdoor Fiber Drop Cable 1 2 4 Core G652D G657A G657A2 Single Mode ISO9001
  • Outdoor Fiber Drop Cable 1 2 4 Core G652D G657A G657A2 Single Mode ISO9001

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: ANSHI
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, SGS
    หมายเลขรุ่น: AS-FGJXCH-1B6a1

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สามารถสนทนา
    ราคา: Negotiable
    เวลาการส่งมอบ: 10000pcs/สัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: สายไฟเบอร์ออปติกหล่น โหมดไฟเบอร์: สถานะโสด
    จำนวนเส้นใย: 1 แกน ประเภทเส้นใย: G657A1
    ความยาวสายเคเบิล: 1km, 2km ... วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH

    เคเบิลใยวางกลางแจ้ง 1 2 4 core G652D G657A G657A2 โหมด Single

    https://youtu.be/jKZBcsXLZCM mm * 2

    Messenger Wire: 1.0 มม
    วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH
    ความยาวสายเคเบิล: 1 กม. / ดรัม (สามารถปรับแต่งได้)
    ข้อกำหนดง่าย ๆ :
    การสูญเสียการแทรก: ≤0.30dBการสูญเสียคืน: ≥50dB
    ความทนทาน: ≤0.2dB
    ทดสอบความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm
    อุณหภูมิการทำงาน: -40 ℃ ~ 85 ℃

    รายละเอียดการติดต่อ
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    ผู้ติดต่อ: lulu

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ