ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex
  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex
  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: ANSHI
ได้รับการรับรอง: ROHS, ISO9001
หมายเลขรุ่น: SC/APC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ต่อรองได้
ราคา: Negotiable
สามารถในการผลิต: 500,000 ชิ้น / สัปดาห์
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก วัสดุ: พลาสติก
ประเภทไฟเบอร์:: โหมดเดียว / โหมดหลายโหมด การสูญเสียการแทรก: IL<0.2db
จำนวนไฟเบอร์: 1 คอร์ แอปพลิเคชัน: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
แสงสูง:

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก sc/apc

,

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวสีน้ำเงิน

,

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก sc/apc โหมดเดียว

Anshi Green SC / APC Singlemode SM Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

รายละเอียดสินค้า

รายละเอียดโดยย่อ

  1. ประเภท: SC/APC
  2. โหมด: โหมดเดียวและหลายโหมด
  3. แกนไฟเบอร์: Simplex และ Duplex
  4. โครงสร้าง: มีหน้าแปลน
  5. แขนเสื้อ: ปลอกเซรามิก
  6. ตัวเรือน: ตัวเรือนพลาสติก

คำอธิบาย:

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เชิงกลที่ออกแบบมาเพื่อจัดตำแหน่งขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยปลอกหุ้มข้อต่อซึ่งยึดปลอกโลหะทั้งสองไว้ด้วยกัน

 

คุณสมบัติ:

  1. มาตรฐานและการทำให้เป็นเนื้อเดียวกันของปลอกโลหะ
  2. ปลอกแขนเซอร์โคเนียหรือบรอนซ์
  3. การสูญเสียการแทรกต่ำ การสูญเสียผลตอบแทนสูง
  4. มิติทางกลที่แม่นยำ
  5. ความสามารถในการทำซ้ำได้ดี สามารถใช้แทนกันได้และมีเสถียรภาพต่อสิ่งแวดล้อม

แอปพลิเคชัน:

 

  1. เครือข่ายสื่อสารใยแก้วนำแสง
  2. เครือข่ายการเข้าถึงบรอดแบนด์ออปติคอล
  3. ระบบ CATV, ออปติก LAN
  4. เครื่องมือวัดสายตา
  5. เครือข่ายท้องถิ่น
  6. เครือข่ายโทรคมนาคม
  7. การทดสอบอุปกรณ์

ข้อมูลจำเพาะ:

พิมพ์ SC/FC/ST/LC/MU/MTRJ/MPO
การสูญเสียการแทรก (dB) SM≤0.2dB, MM≤0.3dB
ความสามารถในการทำซ้ำ (dB) ≤0.1dB
ความทนทานของกลไก (500 รอบ, dB) ≤0.2dB
ช่วงอุณหภูมิ -40°C-+85°C
วัสดุของปลอกแขน เซอร์โคเนียหรือบรอนซ์

 

การทดสอบความน่าเชื่อถือ:

 

รายการ ชื่อการทดสอบ การสูญเสียการแทรกเพิ่มเติม การสูญเสียผลตอบแทนเพิ่มเติม
1 ความทนทานทางกล <0.2dB <5dB
2 ความสามารถในการทำซ้ำ <0.2dB <5dB
3 ล็อคความแรง <0.2dB <5dB
4 แรงต่ำ <0.2dB <5dB
5 อุณหภูมิสูง <0.2dB <5dB
6 นึ่ง <0.2dB <5dB
7 วัฏจักรอุณหภูมิ <0.2dB <5dB
8 การสั่นสะเทือน <0.2dB <5dB
9 หยด <0.2dB <5dB

 

 

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex 0อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Blue Sc / Apc โหมดเดียว Sm Simplex 1

รายละเอียดการติดต่อ
Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: lulu

โทร: +8618667824997

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ