ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์กล่องกระจาย FTTH

ตัวเชื่อมต่อ FC / UPC FTTH กล่องกระจายแบบ 8 ทาง 1310nm / 1490nm ความยาวคลื่น

ตัวเชื่อมต่อ FC / UPC FTTH กล่องกระจายแบบ 8 ทาง 1310nm / 1490nm ความยาวคลื่น

    • FC / UPC Connector FTTH Distribution Box 8 Way 1310nm / 1490nm Wavelength
    • FC / UPC Connector FTTH Distribution Box 8 Way 1310nm / 1490nm Wavelength
    • FC / UPC Connector FTTH Distribution Box 8 Way 1310nm / 1490nm Wavelength
  • FC / UPC Connector FTTH Distribution Box 8 Way 1310nm / 1490nm Wavelength

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: ANSHI
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, SGS
    หมายเลขรุ่น: AS-ODF-1X2FLP

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สามารถสนทนา
    ราคา: Negotiable
    เวลาการส่งมอบ: 10000pcs/สัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: ตัวแยก plc ออปติก 1X2 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เอฟซี / UPC
    หมายเลขช่อง: 8 วิธี การสูญเสียการแทรก: ≤0.20
    ความยาวคลื่น: 1310nm / 1490nm / 1550nm ใบสมัคร: CATV / FTTH / ระบบ LAN / PON

    โหมดเดียว Coupler แสง 1x2 ไฟเบอร์ออปติกเอฟซี UPC แยก PLC FBT

    ลักษณะทางแสง

    ประเภท สเปค หมายเหตุ
    ทดสอบความยาวคลื่น นาโนเมตร 1310 และ 1490 และ 1550

    การสูญเสียการแทรก

    (ไม่รวมตัวเชื่อมต่อสูญหาย)

    เกรด U MAX เดซิเบล 7.1
    เกรด P 7.2
    เกรดเอ 7.4

    การสูญเสียการแทรก

    (ด้วยการสูญเสียขั้วต่อ)

    เกรด U MAX เดซิเบล 7.4
    เกรด P 7.5
    เกรดเอ 7.7
    ความสม่ำเสมอของช่อง MAX เดซิเบล 0.6
    โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย-PDL MAX เดซิเบล 0.2
    การควบคุมทิศทาง นาที เดซิเบล 55
    ผลตอบแทนการสูญเสีย นาที เดซิเบล 55
    การสูญเสียการแทรกตัวแปลง MAX เดซิเบล N / A
    ความยาวคลื่นทำงาน NM 1260 ~ 1650
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 85
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85

    2.2 สายแสงและข้อกำหนดอื่น ๆ

    ประเภท สเปค หมายเหตุ
    สายไฟเบอร์ ประเภทไฟเบอร์ G657A หรือ G652
    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 900um
    วัสดุท่อ Hytrel หรือข้อกำหนด
    สีหลอด โปร่งแสงหรือรงค์
    อินพุต endface ความยาว: L1 L1 ± 5mm L1≥0.3M
    เอาท์พุท endface ความยาว: L2 L2 ± 5mm L2≥0.3M
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ อินพุตส่วนท้าย SC, เอฟซี, LC
    เอาท์พุท endface SC, เอฟซี, LC
    หมายเลขหลอด NO: IN / ป้อนหมายเลข / เอาท์พุท

    3. การสูญเสียการแทรก

    - ทดสอบความยาวคลื่น: 1310-1550 nm

    - ค่าที่ต้องการ: P เกรด

    - สามารถทำการทดสอบในช่องใดก็ได้

    4. การสูญเสียคืน

    - ทดสอบความยาวคลื่น: 1310-1550 nm

    - ค่าที่ต้องการ:> 55dB

    - สามารถทำการทดสอบในช่องใดก็ได้

    5. ทิศทาง

    - ทดสอบความยาวคลื่น: 1310-1550 nm

    - ค่าที่ต้องการ:> 55 dB

    6. ขึ้นอยู่กับการสูญเสีย PDP

    - ทดสอบความยาวคลื่น: 1310-1550 nm

    - ค่าที่ต้องการ: <0.2 dB

    รายละเอียดการติดต่อ
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    ผู้ติดต่อ: lulu

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ