ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

OS1 MPO - LC ตัวเชื่อมต่อสายแพทช์ 12 ไฟเบอร์ MPO Trunk Cable แรงอัด

OS1 MPO - LC ตัวเชื่อมต่อสายแพทช์ 12 ไฟเบอร์ MPO Trunk Cable แรงอัด

    • OS1 MPO - LC Connector Patch Cord 12 Fiber MPO Trunk Cable Compressive Strength
    • OS1 MPO - LC Connector Patch Cord 12 Fiber MPO Trunk Cable Compressive Strength
    • OS1 MPO - LC Connector Patch Cord 12 Fiber MPO Trunk Cable Compressive Strength
    • OS1 MPO - LC Connector Patch Cord 12 Fiber MPO Trunk Cable Compressive Strength
  • OS1 MPO - LC Connector Patch Cord 12 Fiber MPO Trunk Cable Compressive Strength

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: ANSHI
    ได้รับการรับรอง: ISO9001
    หมายเลขรุ่น: AS-FPC-MPO-LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สามารถพูดคุย
    ราคา: Negotiable
    สามารถในการผลิต: 100000 ชิ้นต่อเดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO ผลตอบแทนการสูญเสีย: ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC)
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO-LC ความยาว: 1m, 2m, 3m ... สามารถกำหนดเองได้
    ประเภทเส้นใย: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม ความแข็งแรง: ≥10KGS
    การทำซ้ำ: ≤0.1 การสูญเสียการแทรก: 0.3dB
    ไฟเบอร์: Corning

    สายแพตช์เชื่อมต่อ OS1 MPO-LC 12 สายเคเบิล MPO สำหรับ Fiber Trunk Fan-Out สาย MPO


    ชุดสายเคเบิล MPO นั้นมาพร้อมกับตัวเชื่อมต่อ MPO 12 core แบบหญิงต่อตัวเมีย ชนิดสายเคเบิล OS1, สายเคเบิลใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการขยายสายเคเบิลในศูนย์ข้อมูล

    คุณสมบัติ

    • การเชื่อมต่อสายเคเบิล 12 คอร์
    • สายไฟเบอร์ออปติก OM3
    • อัพเกรดเครือข่าย 10G ให้เป็นเครือข่าย 40G, 100G ได้อย่างราบรื่นรองรับความต้องการเวลาในการส่งข้อมูล 100G
    • ใช้สายเคเบิลชนิดกลมเล็กเส้นผ่านศูนย์กลางขนาดเล็กพร้อมสายลำตัวที่เล็กกว่าและรัศมีการโค้งงอที่เล็กลงง่ายต่อการจัดเก็บและติดตั้งสายเคเบิล
    • ใช้กันฝุ่น, แรงอัด, แขนป้องกันแรงดึงที่ปลายทั้งสองได้อย่างมีประสิทธิภาพสามารถป้องกันสายเคเบิลและตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงในกระบวนการขนส่งและการติดตั้งจากความเสียหาย

    ข้อมูลจำเพาะ

    ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.75 ≤0.50

    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)

    ≥60สำหรับพีซี ------
    ≥50สำหรับพีซี ------
    เพศชายเพศหญิง ชาย: ด้วยพิน; หญิง; ไม่มีพิน
    การแลกเปลี่ยน (dB) ≤0.2 (เชื่อมต่อแบบสุ่ม)
    แรงดึง (dB) ≤0.2 (0-15Kgf)
    การสั่นสะเทือน (dB) ≤0.2 (5-50Hz)
    Temp.Range (dB) ≤0.2 (-40 ° C ~ 85 ° C)

    รายละเอียดการติดต่อ
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    ผู้ติดต่อ: lulu

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ