ความเร็วสูงคุณภาพสูงบริการที่ดีที่สุด

เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ข่าว บริษัท
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์

มัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล Mpo Connector Fanout 12 Core

ประเทศจีน Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd รับรอง
ผู้ผลิตที่มีประสบการณ์มาก !!

—— Andreas Sandvik

ผู้ผลิตที่เชื่อถือได้เชื่อถือได้และมีประสบการณ์ที่คุณสามารถวางใจได้

—— Kristober Gomez

พวกเขาให้โซลูชั่นที่สมบูรณ์ของโทรคมนาคม

—— ilker Erimez

ตัวเชื่อมต่อ picbond AMCO TYCO ของคุณที่ใช้สำหรับอิหร่านเทเลคอมจะทำงานได้ยอดเยี่ยมลูกค้าของเราพอใจกับคุณภาพ

—— احمدعبدالله

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

มัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล Mpo Connector Fanout 12 Core

large.img.alt
large.img.alt

ภาพใหญ่ :  มัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล Mpo Connector Fanout 12 Core

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: ANSHI
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: AS-FPC-MPO-LC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สามารถพูดคุย
ราคา: Negotiable
สามารถในการผลิต: 100000 ชิ้นต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
ชื่อ: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO จำนวนเส้นใย: 12 คอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: MPO-LC (สามารถปรับแต่งได้) ความยาว: 1m, 2m, 3m ... สามารถกำหนดเองได้
ประเภทเส้นใย: มัลติ ความแข็งแรง: ≥10KGS
การทำซ้ำ: ≤0.1 การสูญเสียการแทรก: 0.3dB
แสงสูง:

สายไฟเบอร์จัมเปอร์

,

สายไฟเบอร์ออปติก

ขั้วต่อ mpo Fanout 12 แกนมัลติมัลติ MPO OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล

ช่องเสียบสายเคเบิล

สายเคเบิล MPO เป็นแอพ พลิเคชั่นด้าน ข้อมูลและ ระบบ โทรคมนาคม ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ MPO ให้ความหนาแน่นสูงสุดของขั้วต่อมาตรฐานถึง 12 เท่าช่วยประหยัดพื้นที่และค่าใช้จ่าย มันใช้โครงสร้างล็อคปลั๊กอินและใช้งานง่าย

คุณสมบัติ

การสูญเสียการแทรกต่ำและ การสูญเสียการสะท้อนแสง สูง

ความทนทานที่ดี, ความมั่นคงสูง

แลกเปลี่ยนที่ดี

ประเภทคอนเนคเตอร์ชายและหญิง

Muti แกนใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ

ข้อมูลจำเพาะ
ตัวเชื่อมต่อ MTP / MPO
โหมดไฟเบอร์ สถานะโสด มัลติ
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.70 (มาตรฐาน) ≤0.70 (มาตรฐาน)
≤0.35 (ยอดเยี่ยม) ≤0.35 (ยอดเยี่ยม)

ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)

≥60 ≥20
ความทนทาน (dB) ≤0.2 (การผสมพันธุ์ 500 ครั้ง)
แรงดึง (kgf) 10
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -20 ~ +70
ขั้วต่อ LC / SC / FC / ST / E2000
โหมดไฟเบอร์ สถานะโสด มัลติ
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.30 ≤0.30
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) ≥60 ≥20
ความทนทาน (dB) ≤0.2 500 การผสมพันธุ์
แรงดึง (kgf) 10
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -20 ~ +70
ไฟเบอร์สเปค
ประเภทไฟเบอร์ มัลติ สถานะโสด
OM1 OM2 OM3 OM4 G.652 G.657
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง (um) 62.5 / 125 50/125 50/125 50/125 9/125 9/125
ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 850/1300 850/1300 850/1300 850/1300 1310/1550 1310/1550
แม็กซ์ การลดทอน (dB / km) 3.5 / 1.5 3.5 / 1.5 3.5 / 1.5 3.5 / 1.5 0.36 / 0.25 0.36 / 0.25
นาที. OFL Bandwidth (MHz · km) 200/500 500/500 1500/500 3500/500 - -
นาที. แบนด์วิดท์โมดัลที่มีประสิทธิภาพ (MHz · km) - 500 2000 4700 - -

รายละเอียดการติดต่อ
Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: lulu

โทร: +8618667824997

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ